ส.ค.3

ดีใจจัง

หลังจากที่ได้ทำเอกสารเผยแพร่เรื่องเด็กติดเกมโดยนำร่างเด็กติดเกมที่ไปประชุมที่ศิริราชมานำเสนอให้ผู้ปกครองในการประชุมผู้ปกครองที่ีผ่านมา  ได้เห็นว่ามีนักเรียนนำมาอ่านด้วย  ผู้ปกครองให้อ่าน   ดีใจจัง  เด็กมีความรู้เพิ่มขึ้น  ส่วนจะนำใช้ได้เพียงใด  ก็ได้แต่คาดหวังว่าคงนำไปใช้จริง  เราได้ทำดีที่สุดแล้ว  แค่นี้ก็มีความสุขแล้วค่ะ

#1 สวัสดีค่ะ

สวัสดีค่ะ ครูเทียนพร

ทางเรายินดีและดีใจด้วยเป็นอย่างยิ่งนะคะ สำหรับการที่ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีทั้งจากเด็กๆและผู้ปกครอง โดยเฉพาะอย่างยิ่งการที่เด็กนักเรียนโรงเรียนนี้โชคดีมากที่ได้คุณครูที่น่ารักและดีกับเด็กๆเสมอเลย

ขอเป็นกำลังใจให้และร่วมกันฝ่าฟันปัญหาการติดเกมในเด็กต่อไปนะคะ

HealthyGamer