ธ.ค.15

อยากทราบเกณฑ์การวินิจฉัย ของ GAPS และ GAST หน่อยค้าบบ

พอดี ผมกำลังทำรายงานเรื่องนี้ จึงมีความสงสัยในเกณฑ์ารวินิจฉัย ใครทราบช่วยตอบหน่อยนะค้าบ ขอบคุณค้าบบ

#1 Re: อยากทราบเกณฑ์การวินิจฉัย ของ GAPS และ GAST หน่อยค้าบบ

เนื่องจากเป็นแบบทดสอบที่มีลิขสิทธิ์ จึงขอทราบรายละเอียดถึงที่มาที่ไปของ

Quote:ผมกำลังทำรายงานเรื่องนี้ จึงมีความสงสัยในเกณฑ์ารวินิจฉัย

หน่อยนะคะ จะได้ตอบคำถามได้ตรงจุดยิ่งขึ้น

ขอรบกวนให้ส่งมาทางอีเมล์ healthygamer (at) gmail.com น่าจะสะดวกกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ