ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชมเชยพี่ รปภ. หน้าตึกอำนวยการค่ะ  (อ่าน 905 ครั้ง)

nuploy

• สมาชิกใหม่
  • *
ขอชมเชยพี่ รปภ. หน้าตึกอำนวยการค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 02:38:36 pm »
วันนี้ (26 พ.ค. 54) ช่วงพักเที่ยงฝนตกหนักมากๆ มีพี่ รปภ. ใจดีที่อยู่หน้าตึกอำนวยการช่วยเอาร่มคันใหญ่ ๆ มารับคนที่ไมมีร่มข้ามไปตรงตลาดหน้า OPD เก่า แล้วก็เดินไปรับ-ส่งหลายรอบเลยจนไม่มีคนข้ามนั่นแหละพี่เค้าถึงจะพัก ขอบคุณพี่แทนทุกคนค่ะ พี่ใจดีมาก ๆ ขอชื่นชมและปรบมือให้เลยค่ะ มันอาจดูเล็กน้อยมากในสิ่งที่พี่เค้าทำ แต่ทุกคนชื่นชมพี่ค่ะ เสียดายที่ไม่ทันมองชื่อ ^^

Deeja

• สมาชิกใหม่
  • *
Re: ขอชมเชยพี่ รปภ. หน้าตึกอำนวยการค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 02:49:34 pm »
ขอชื่นชมด้วยครับ วันนี้ (27 พ.ค.) ฝนก็ตกเช่นกัน ก็เห็น รปพ. เอาร่มมารับอีก 1 วันครับ