ผู้เขียน หัวข้อ: ความช่วยเหลือกรณีน้ำท่วม  (อ่าน 901 ครั้ง)

วรรณี แย้มชุติ

• สมาชิกใหม่
  • *
ความช่วยเหลือกรณีน้ำท่วม
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 05:59:10 pm »
เรียน ท่านผู้อำนวยการค่ะ
       ขอความกรุณาให้อาจารย์ช่วยเหลือเรื่องที่จอดรถค่ะ น้องในวอร์ดมีบ้านอยู่ที่บางบัวทอง ขณะนี้มีปัญหาเรื่องน้ำท่วม ไม่มีที่จอดรถ วันนี้มาจอดไว้ที่หอ 8 ไร่ อาคารที่เป็นที่จอดสำหรับบุคคลภายนอก มีรถจอดเยอะมากๆ คิดว่าน่าจะมีปัญหาเหมือนๆกันค่ะ แต่ต้องเสียค่าจอด วันละ --- ถ้าต้องจอดนาน ---ขอให้พิจารณาช่วยเหลือด้วยค่ะ จะเป็นพระคุณ / วรรณี แย้มชุติ   :(

สมอน

• สมาชิกใหม่
  • *
Re: ความช่วยเหลือกรณีน้ำท่วม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 04:32:31 am »
 8) ;Dเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
พื้นราบก็คงจะจอดไม่ได้นะครับเพราะน้ำจะท่วมเหมือกัน