ผู้เขียน หัวข้อ: บุคลากรบ้านน้ำท่วม (หอ 3 อยากช่วยร.พ.ค่ะ )  (อ่าน 781 ครั้ง)

บางบัวทอง

• สมาชิกใหม่
  • *
บุคลากรบ้านน้ำท่วม (หอ 3 อยากช่วยร.พ.ค่ะ )
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 01:12:53 pm »
  ขอขอบพระคุณที่ให้ที่พักอาศัยหอ 3 ได้กลับมาอยู่กับครอบครัวในศิริราช
ก็รู้สึกอบอุ่นใจแม้ต้องเผชิญกับอุทกภัยร้ายแรง  อยากจะบริจาคเงินช่วยร.พ.
ช่วยค่าน้ำค่าไฟค่าที่อยู่ค่ะ ไม่ทราบว่าจะบริจาคได้ที่ตรงไหนคะ...
ปล.ทราบว่าร.พ.มีภาระเยอะ ผู้ป่วยมารับบริการน้อยลง