ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องค่าจอดรถที่อาคาร8ไร่ช่วงน้ำท่วม  (อ่าน 1378 ครั้ง)

siriraj

• สมาชิกใหม่
  • *
อยากสอบถามเรื่องค่าจอดรถที่อาคาร 8 ไร่ ในช่วงน้ำท่วมคะ เนื่องด้วยเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว(รวมทั้งก่อนหน้าสัปดาห์ที่แล้ว)ทุกคนที่ได้นำรถออกจากอาคารต้องเสียค่าจอดรถ บางคนต้องเสียถึง 900 บาท แต่เมื่อเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาเมื่อนำรถออกปรากฎว่าไม่ต้องเสียเงิน โดยทางเจ้าหน้าที่ได้แจ้งว่า เพิ่งมีคำสั่งให้จอดรถฟรีในช่วงน้ำท่วมถึงวันที่28พย. ทำให้บางคนได้จ่ายค่าจอดรถไปมาก บางคนแทบไม่ต้องจ่ายค่าจอดรถเลย จึงอยากทราบว่า ในกรณีเช่นนี้ ค่าจอดรถที่ต้องเสียไปก่อนที่เจ้าหน้าที่จะได้รับคำสั่งจะได้คืนไหมคะ สงสัยกันหลายคนเลยคะ ขอบคุญค่ะ

tennnn

• *
Re: สงสัยเรื่องค่าจอดรถที่อาคาร8ไร่ช่วงน้ำท่วม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 02:29:21 pm »
น่าสนใจมากครับ

aochelsea

• *
    • แฟรนไชส์ลูกชิ้นปลา 2 หม้อ นึ่งรสยอด ทอดรสเด็ด
Re: สงสัยเรื่องค่าจอดรถที่อาคาร8ไร่ช่วงน้ำท่วม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 08:12:11 am »
รับไว้พิจารณาครับ

Virtusone

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 05:04:02 pm »
ดูท่าแล้วปัญหาใหญ่เลยน่ะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2018, 11:42:31 am โดย Virtusone »